อ้วน รังสิต โต้อยากเล่นของสูงตามจีบ นุ๊ก สุทธิดา
![อ้วน รังสิต โต้อยากเล่นของสูงตามจีบ นุ๊ก สุทธิดา](http://s.isanook.com/ns/0/ud/234/1172767/au600.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เพราะมีเหยี่ยวข่าวตาดีแอบเห็นพระเอกหนุ่ม "อ้วน รังสิต" แอบพาม่ายสาวหน้าเด็ก "นุ๊ก สุทธิดา" ไปทานข้าวกันสองต่อสอง เลยเกิดเป็นคำถามว่าหนุ่มอ้วนนั้นอยากลองเล่นของสูงจีบสาวข้ามรุ่นรึเปล่า !? งานนี้ทำเอาหนุ่มอ้วนต้องรีบออกมาชี้แจงถึงความสัมพันธ์กับม่ายสาวรุ่นพี่ให้กองทัพนักข่าวได้ฟังในงาน "ZEN The Art of Summer Beauty & Summer Swimwear Concepts 2013" ด้วยตัวเองเลยว่า...
"ผมกับพี่นุ๊กเราเป็นพี่น้องกันมาหลายปีแล้วครับ อีกอย่างวันนั้นเราก็ไปทำบุญกันหลายคนด้วยแต่ไม่รู้ทำไมถึงมีข่าวออกมาได้ จริงๆ แล้วพี่ โก้ ธีรศักดิ์ เค้าก็อยู่ ถ้าจะให้เป็นข่าวกับพี่โก้ก็น่าจะดีกว่า (หัวเราะ)"
เพราะมีข่าวแบบนี้ออกมาเลยมีคนมองว่าเรากำลังจีบพี่นุ๊ก ?
"ผมไม่ได้จีบพี่เค้าแน่นอนครับ สำหรับเราสองคนเป็นพี่น้องก็ดีอยู่แล้วเพราะมันก็คงเหมาะสมที่สุด ไม่มีโอกาสที่จะสานสัมพันธ์ไปไกลกว่านี้แน่นอนครับ"
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ