กุ๊บกิ๊บ โต้กิ๊ก โทนี่ ปัดโพสต์IGคิดถึงมาริโอ้
![กุ๊บกิ๊บ โต้กิ๊ก โทนี่ ปัดโพสต์IGคิดถึงมาริโอ้](http://s.isanook.com/ns/0/ud/234/1173231/439246-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากโสดได้ไม่นาน สาวกุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ ก็โดนเม้าท์ว่า ตอนนี้กำลังกิ๊กกับหนุ่มโทนี่ รากแก่น อยู่ ซึ่งในงานเปิดตัวรถ Nisson สาวกุ๊บกิ๊บ ก็ปฏิเสธว่า "เรื่องข่าวก็เพิ่งรู้วันนี้นี่แหละค่ะ ไม่มีอะไรเลย การกดไลค์ในอินสตาแกรมก็เป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว ความจริงก็ไม่ค่อยได้เจอกันเลยด้วยค่ะ นี่ครั้งที่สองเองที่เจอกัน" ส่วนที่สาวกุ๊บกิ๊บโพสต์ในอินสตาแกรมว่ายังรอคอย หลายคนเลยพุ่งเป้าไปว่ายังตัดใจจากหนุ่มมาริโอ้ไม่ได้ เจ้าตัวก็บอกว่า "คือกิ๊บโพสต์พวกคำคมอะไรแบบนี้เป็นปกติอยุ่แล้วค่ะ อย่างที่บอกเราก็รู้สึกว่าคำพูดของเราให้กำลังใจใครหลาย ๆ คนได้ ไม่ได้ว่าพูดถึงแค่ตัวเอง ตอนนี้ก็เฉย ๆ แล้วไม่ได้คิดอะไรแล้วค่ะ หนูแค่บอกว่าหนูเชื่อในพรหมลิขิต อะไรที่ใช่ของเราก็คือใช่ แต่ถามว่ามีความรู้สึกดี ๆ ให้ไหม ก็มีให้ตลอดค่ะ หนูกับโอ้ก็ยังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันตลอด" เมื่อถามว่ารู้เรื่องที่หนุ่มโอ้เป็นข่าวกับสาวใหม่ ดาวิกา รึเปล่า สาวกุ๊บกิ๊บก็บอกว่า "หนูไม่ซีเรียสที่ถูกโยงเกาเหลา กับใหม่ก็เจอกันก็ปกติค่ะ ทักทายกัน คือหนูก็มีไลน์น้องเขา แต่ว่าก็ไม่ได้คุยกันเลย ข่าวที่ออกมาหนูไม่ขอพูดถึงแล้วกัน ก็อย่าเอาหนูเข้าไปเกี่ยวเลยค่ะ หนูไม่ชอบมีเรื่องกับใคร"