เจอมรสุมมาเยอะ หนิง-จิน พาน้องณิริน มาลั้ลลา เกาะเสม็ด
![เจอมรสุมมาเยอะ หนิง-จิน พาน้องณิริน มาลั้ลลา เกาะเสม็ด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/235/1175048/untitled-1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เขาว่า ความรัก คือการให้อภัย หลังจากเจอมรสุมข่าวเข้ามาอย่างกระหน่ำ งานนี้พอข่าวเริ่มซา สาวหนิง ปณิตา และ หนุ่มจิน จรินทร์ ธรรมวัฒนะ ก็พาลูกน้อย น้องณิริน มา เกาะเสม็ด แม้งานนี้จะมาพร้อมบรรดาเพื่อนฝูงและมาชมคอนเสิร์ตของนักร้องคนโปรด อย่าง มาช่า วัฒนพานิช ที่ Bar&Bed Samed Resort แต่ความหวานของทั้งคู่ต้องบอกว่า ฮันนีมูนรอบสองหรือเปล่า..
อัลบั้มภาพ 7 ภาพ