เจ๋ง! กองเชียร์ดอร์ทมุนด์ทำ 3D
![เจ๋ง! กองเชียร์ดอร์ทมุนด์ทำ 3D](http://s.isanook.com/ns/0/ud/235/1179660/5.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ฟุตบอล : ก่อนเกมยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก รอบ 8 ทีมสุดท้ายนัดสองระหว่าง โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ กับ มาลาก้า จะเริ่มขึ้น
กองเชียร์ "เสือเหลือง" ได้ทำภาพเคลื่อนไหวแบบ 3D อยู่อัฒจันทร์เป็นรูปหน้าคนกำลังส่องกล้องทางไกลโผล่ขึ้นมาดูนักเตะทั้งสองทีมที่กำลังเดินมาในสนาม
กองเชียร์ดอร์ทมุนด์ทำ 3D สุดแนว