ซี๊ด!! “ป้อง ณวัฒน์” อวดซิกแพครับลมร้อน
![ซี๊ด!! “ป้อง ณวัฒน์” อวดซิกแพครับลมร้อน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/236/1180005/page.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
TOUCH Magazine (ทัช แมกกาซีน) ฉบับเดือนเมษายน หลบร้อนไปไกลถึงชายหาด Nusa Dua (นุซาดัว) เกาะบาหลี ประเทศอินโดนีเซีย ครั้งนี้ได้พระเอกขวัญใจสาวเอเชีย "ป้อง-ณวัฒน์ กุลรัตนรักษ์" มาอวดหุ่นสุดฮอตรับลมร้อนริมทะเล ที่เรียกได้ว่าร้อนแรงไม่แพ้อากาศเมษานี้แน่นอน พร้อมบทสัมภาษณ์เปิดใจกับสิ่งที่ชายคนนี้หลงรักมากที่สุด อยากจะรู้ว่าพระเอกซุปตาร์เนื้อหอมข้ามประเทศคนนี้จะหลงหรือจะรักอะไรมากที่สุด พลาดไม่ได้!