สงกรานต์จัดหนัก! หมออ้อย เริงร่าบิกินี่ท้าแดดที่ภูเก็ต
![สงกรานต์จัดหนัก! หมออ้อย เริงร่าบิกินี่ท้าแดดที่ภูเก็ต](http://s.isanook.com/ns/0/ud/236/1180206/aoi01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
สงกรานต์ปีนี้ เจนี่ หรือ หมออ้อย จุฑารัตน์ ยังคงไม่เว้นว่างอวดหุ่นสุดแซ่บ!! ท้าแสงแดดเปรี้ยง... ล่าสุดควงแฟนหนุ่ม ขึ้นเครื่องบินลงเรือไป เกาะตาชัย จ.ภูเก็ต ปาร์ตี้ช่วงวันหยุดยาว จึงจัดเต็ม..หยิบบิกินี่ตัวโปรดเดินเล่นชายหาด โพสต์ท่าให้แฟนหนุ่มเป็นช่างภาพจำเป็นถ่ายให้ ต้องยอมรับเลยว่า ไม่ว่าเทศกาลใดหรืออากาศแปรปรวนแค่ไหน หมออ้อยก็ยังจัดให้ทุกฤดูกาล
ขอบคุณภาพจากอินสตาแกรม @janie_janie
อัลบั้มภาพ 13 ภาพ