ครบ 1 ปี งานแต่งเป้ย ป๊อบ ยังหวานชื่น
![ครบ 1 ปี งานแต่งเป้ย ป๊อบ ยังหวานชื่น](http://s.isanook.com/ns/0/ud/236/1183082/11.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ยังคงอยู่ในความทรงจำของหลายๆ คน สำหรับงานแต่งเป้ย ปานวาด และ ป๊อป เรือเอกนิธิ ลูกชาย บิ๊กบัง พลเอกสนธิ บุญยรัตกลิน ในวันที่ 28 เม.ย.2555 เรียกว่าวันนี้ครบ 1 ปี พอดิบพอดี ตอนนี้สาวเป้ยก็กลายเป็นคุณแม่ยังสาว ที่น่าอิจฉามากๆ เพราะลูกก็น่ารัก สามีก็หล่อ วันนี้ทีมข่าวบันเทิง Sanook! News ขอพาไปย้อนดูวันแห่งความสุขของคู่เลิฟ "เป้ย ป๊อบ" กันค่ะ
ขอขอบคุณภาพจาก Buddy's Wedding