"หมาก"ปฏิเสธแม่"วิว"ไม่ปลื้ม เหตุทำลูกสาวตกเป็นข่าวฉาวถี่
!["หมาก"ปฏิเสธแม่"วิว"ไม่ปลื้ม เหตุทำลูกสาวตกเป็นข่าวฉาวถี่](http://s.isanook.com/ns/0/ud/236/1183421/1.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หวนกลับมาสานสัมพันธ์รักกันอีกครั้ง ก็ย่อมเป็นที่จับตามองเป็นพิเศษ สำหรับรักต่างค่ายของพระเอกหนุ่มหน้าหวาน “หมาก ปริญ สุภารัตน์” กับนางเอกสาว “วิว วรรณรท สนธิไชย” ล่าสุดเจ้าตัวมาร่วมงาน “บีคัม ไอรอน แมน และ ฮอต ทอยส์ ไอรอน แมน อัลติเมต โชว์เคส” ที่ศูนย์การค้าสยามพารากอน ผู้สื่อข่าวเลยคว้าตัวมาสอบถามถึงประเด็นข่าวทั้งแฟนคลับไม่ปลื้มและคุณแม่ฝ่ายหญิงเองก็ออกอาการไม่ชอบใจที่ลูกสาวตกเป็นข่าวบ่อยจนทำให้ผู้ใหญ่เอ็กแซ็กท์แบนงาน
หลังสงกรานต์ได้เจอวิวหรือยัง
“เจอแล้วครับ ก็ได้คุยเรื่องข่าวกันแล้ว จริงๆก็ไม่มีอะไร ก็อย่างที่เราตอบไป”
กับข่าวที่ว่าคุณแม่ของวิวไม่ปลื้มที่เราทำให้ลูกสาวเขามีข่าวเสื่อมเสีย
“ไม่น่านะ ผมไม่ได้มีความรู้สึกที่ทำอะไรให้ฝ่ายนู้นมีปัญหา เราปกป้องด้วยซ้ำ ข่าวนี้ไม่ได้ถามวิวเลยเพราะเพิ่งรู้ครับ”
ตอนเจอคุณแม่ฝ่ายหญิง โอเคไหม
“ช่วงหลังๆไม่ค่อยได้เจอ ได้ข่าวว่าคุณแม่ไปทำงาน แต่ก่อนหน้านี้ที่เคยเจอก็ปกติครับ หลังให้สัมภาษณ์ไปก็เหมือนเดิม มีแต่คนบอกว่าดีที่ออกมาพูด เรื่องจริงเราก็ออกมายอมรับ แม่ของวิวไม่ว่าอะไร คือเรื่องข่าวแม่ไม่ปลื้มผมตอบไม่ได้จริงๆครับ ถ้าถามถึงเรื่องงานมันก็ไม่ได้กระทบอะไรครับ ถามว่าอยากชี้แจงกับแม่ไหม ผมรอดูโอกาสครับ ส่วนข่าวที่วิวโดนแบบงานเพราะคุณบอย ถกลเกียรติ ไม่ปลื้ม ผมคิดว่าคงไม่ใช่หรอกงานก็คืองาน เรื่องส่วนตัวก็คือเรื่องส่วนตัว กับข่าวเรื่องนี้ก็ต้องกลับไปปรึกษาครับ ผมไม่อยากให้มีข่าวแบบนี้ออกมา สงสารวิวครับ ผมคิดว่าเรื่องข่าวไม่น่ามีผลอะไรขนาดนั้นครับ”
ถามถึงเรื่องแฟนคลับที่ต่อว่าตนที่ให้สัมภาษณ์ถึงเรื่อง “วิว” ตรงนี้เป็นอย่างไรบ้าง
“เรื่องแฟนคลับบ่นมันเป็นสิทธิ์ของเขาแต่ว่ามันก็เป็นส่วนน้อย ผมไม่สามารถไปบอกหรือตอบโต้อะไรเขาได้ แค่รับรู้ก็พอแล้วครับ ถามว่าโดนแฟนคลับแอนตี้รู้สึกอะไรบ้างหรือเปล่า ผมก็รู้สึกเหมือนกันแต่ผมทำเป็นไม่รู้ดีกว่าครับ ที่แฟนคลับบ่นว่าเราไม่แคร์ความรู้สึกเขา ผมแคร์ความรู้สึกบางคนได้ แต่สำหรับทุกคนผมไม่สามารถเหมือนกันครับ”
คลิกอ่าน >>> วิว วรรณรท กับ "ดาราชาย 13 คน" ที่ตกเป็นข่าวด้วย
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ