เชฟบ๊ะ!!! แคทรียา อิงลิช สวยเป๊ะอ่ะ
![เชฟบ๊ะ!!! แคทรียา อิงลิช สวยเป๊ะอ่ะ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/236/1184114/3.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่เคยทำให้แฟนๆ ผิดหวังเลย สำหรับหุ่นเป๊ะของสาว "แคทรียา อิงลิช" เพราะถึงจะอายุ 36 ปีแล้ว แต่สาวๆ เห็นแล้วยังอาย ล่าสุด เจ้าตัวก็ขึ้นปกนิตยสารดังโชว์ความร้อนแรงตามสไตล์สาวรักการแดนซ์ บอกได้คำเดียวว่า เชฟบ๊ะ!!!
ไม่เคยทำให้แฟนๆ ผิดหวังเลย สำหรับหุ่นเป๊ะของสาว "แคทรียา อิงลิช" เพราะถึงจะอายุ 36 ปีแล้ว แต่สาวๆ เห็นแล้วยังอาย ล่าสุด เจ้าตัวก็ขึ้นปกนิตยสารดังโชว์ความร้อนแรงตามสไตล์สาวรักการแดนซ์ บอกได้คำเดียวว่า เชฟบ๊ะ!!!