Girls Generation วงสาวฮอตจากเกาหลี
Girls' Generation (SNSD) วงสาวฮอตจากเกาหลีบินมาโชว์ตัวในเมืองไทยในงาน true beyondเรียกเสียงกรี๊ดตั้งแต่เปิดงานยันปิดงานเลยทีเดียว แฟนคลับแห่ให้การต้อนรับอย่างเนืองแน่น งานนี้สาว ๆ จัดเต็มเต้นโชว์พร้อมทั้งสอนท่าเต้นให้พิธีกร กาละแมร์ พัชรศรี อีกต่างหาก บรรยายเห็นภาพไม่หมด
คลิกชมเต็ม ๆ ได้เลย