นึกว่าถ่ายแบบ! หมออ้อย อวดหุ่นแซ่บ ริมสระว่ายน้ำ
![นึกว่าถ่ายแบบ! หมออ้อย อวดหุ่นแซ่บ ริมสระว่ายน้ำ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/237/1187891/5.1.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถือเป็นขาประจำที่เวลาไปเที่ยวไหนก็ต้องนุ่งบิกินี่โชว์ให้ดูผ่านอินสตราแกรม สำหรับ "หมออ้อย จุฑารัตน์" ล่าสุด ก็ควงแฟนหนุ่มรุ่นน้อง "นพ พัฒน์กรณ์" ไปเที่ยวเกาะเสม็ด งานนี้ She โพสต์ท่าด้วยมาดนางแบบมืออาชีพ ทำเอาหลายคนงงเพราะจัดเต็มจนนึกว่าไปถ่ายแบบ
อัลบั้มภาพ 21 ภาพ