'เจมี่ บูเฮอร์' ปัดมีปัญหา 'เอมมี่ รัชฎา'
!['เจมี่ บูเฮอร์' ปัดมีปัญหา 'เอมมี่ รัชฎา'](http://s.isanook.com/ns/0/ud/238/1192979/4.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
"เจมี่ บูเฮอร์" ปัดมีปัญหา "เอมมี่ รัชฎา" ไม่ทราบอีกฝ่ายไม่พอใจ ชมน้องน่ารัก ยินดีโทรเคลียร์
เรียกว่า งานเข้า สาว "เจมี่ บูเฮอร์" อย่างจัง เพราะอยู่ดีไม่ว่าดี ก็โดนหาว่าแย่งซีน สาว "เอมมี่ รัชฎา" ซะอย่างงั้น เพราะสาวเจมี่ดั้นได้รับความสนใจจากช่างภาพมากกว่า ซึ่งในงานฉลอง 10 ปี FHM สาวเจมี่ก็ออกชี้แจงถึงเรื่องนี้ว่า
"ไม่จริงเลย วันนั้นเจมี่ไปเป็นพิธีกรในงานเปิดตัวผลิตภัณฑ์ความงาม แล้วน้องเอมมี่ไปเป็นพรีเซนเตอร์ คือช่วงที่เสร็จงานทุกคนจะไปร่วมที่ Backdrop แล้วถ่ายรูปด้วยกัน บังเอิญเจมี่ อยู่หัวแถวพอดี เค้าเลยมาถ่ายเจมี่ก่อน เสร็จเค้าก็ไปถ่ายคนอื่นต่อ พอเสร็จงานก็ปกตินะ แต่ก็คุยกะเอมมี่ดีมากนะ จริง ๆ ความในรู้สึกเจมี่เค้าเป็นพรีเซนเตอร์เราเป็นแค่พิธีกร เราต้องหลีกในเค้านิดนึง อยากโทรไปเคลียร์แต่ไม่มีเบอร์ เอมมี่โทรหาพี่หน่อย แต่เราคิดว่าน้องเค้าคงไม่คิดอะไรหรอก เค้าเป็นคนเรียบร้อยน่ารักมากค่ะ"