คนไม่ขำ! วู้ดดี้ กอด นิโคล มือเหมือนโดนหน้าอก
![คนไม่ขำ! วู้ดดี้ กอด นิโคล มือเหมือนโดนหน้าอก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/239/1197471/7.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
งานเข้าเบาๆ สำหรับพิธีกรชื่อดัง "วู้ดดี้ วุฒิธร มิลินทจินดา" หลังโพสต์ภาพกอดสาว "นิโคล เทริโอ" แบบเต็มรัก ลงอินสตาแกรม ในขณะที่มือเหมือนจะโดนหน้าอกของคุณแม่ลูกหนึ่ง และแม้เจ้าตัวจะโพสต์ข้อความแบบขำๆ ว่า "Hello Nicky!!!! มือเกือบไปแล้ววววว" แต่คนที่เข้ามาคอมเมนต์หลายคนก็ต่างก็บอกเป็นเสียงเดียวกันว่า "ไม่เกือบแล้ว"
เอ้า!!! ในเมื่อทั้งคู่ไม่ซีเรียสแล้วเราจะไปเครียดแทนทำไมหล่ะจ๊ะ