สนธิฝากพลพรรคแมลงสาบ-ติดตามรายการ
![สนธิฝากพลพรรคแมลงสาบ-ติดตามรายการ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/240/1200445/469572-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
'สนธิ' โพสต์วิดีโอ ขอ พลพรรคแมลงสาบ ติดตามชมรายการ ลั่น มีของขวัญชิ้นใหญ่มอบให้ ยัน จะตราตรึงไปตลอดกาล
นายสนธิ ลิ้มทองกุล แกนนำพันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย โพสต์คลิปวิดีโอผ่าน เฟซบุ๊ก นายปานเทพ พัวพงษ์พันธ์ โฆษกกลุ่มพันธมิตรประชาชนเพื่อประชาธิปไตย โดยระบุว่า วันศุกร์ที่ 2 สิงหาคมนี้ ขอให้พลพรรคแมลงสาบ อย่าพลาดชมรายการ "คุยทุกเรื่องกับสนธิ" เพราะส่วนตัวรู้ดีว่า บุคคลดังกล่าวไม่ชอบตนเอง โดยภายในรายการจะมีของขวัญชิ้นใหญ่มอบให้ และขออย่ากลัว เพราะเป็นเรื่องที่ดี และเป็นเรื่องที่ชื่นชม ทั้งนี้ ขอให้แฟนพันธุ์แท้พันธมิตร 158 วัน รอติดตามชมด้วยเช่นกัน เพราะวันศุกร์นี้จะตราตรึงและซึ้งใจไปตลอดกาล
https://www.facebook.com/photo.php?v=553944231332217