นายกฯร่วมลงนามถวายพระพรในหลวง-ราชินี
![นายกฯร่วมลงนามถวายพระพรในหลวง-ราชินี](http://s.isanook.com/sh/0/di/no-thumbnail-image.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
นายกรัฐมนตรี นำคณะรัฐมนตรี ลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวและสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ
นางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรีและรัฐมนตรีว่าการกระทรวงกลาโหม นำคณะรัฐมนตรีและส่วนราชการ เดินทางเข้าลงนามถวายพระพร พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ ที่ พระตำหนักเปี่ยมสุข วังไกลกังวล อ.หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ ก่อนจะเป็นประธานการประชุมหัวหน้าส่วนราชการ ระดับปลัดกระทรวง หรือเทียบเท่า ครั้งที่ 7/2556 ณ โรงแรมไฮแอท รีเจนซี่ หัวหิน จ.ประจวบคีรีขันธ์ โดยมี คณะเจ้าหน้าที่ส่วนราชการเข้าประชุมกันอย่างพร้อมเพรียง