ป๋อ ณัฐวุฒิ เสียพ่อ รดน้ำศพวัดข่อย เพชรบุรี
![ป๋อ ณัฐวุฒิ เสียพ่อ รดน้ำศพวัดข่อย เพชรบุรี](http://s.isanook.com/ns/0/ud/240/1203267/472950-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ดารานักแสดงชื่อดัง 'ป๋อ - ณัฐวุฒิ สกิดใจ' สูญเสียคุณพ่อ รดน้ำศพวันนี้ ที่วัดข่อย อ.เมืองเพชรบุรี
ผู้สื่อข่าว จ.เพชรบุรี รายงานว่า ป๋อ ณัฐวุฒิ สกิดใจ ดารานักแสดงชื่อดัง ได้สูญเสียบิดาคือ นายไพโรจน์ สกิดใจ ไปเมื่อเวลา 11.00 น. วันนี้ (16 ส.ค.) หลังต่อสู้กับโรคร้ายมานานกว่า 7 ปี โดยมีพิธีรดน้ำศพวันนี้ เวลา 16.30 น. ณ วัดข่อย อ.เมือง จ.เพชรบุรี