อยากจบด้วยดี “ใหม่ ดาวิกา” พร้อมเคลียร์ “เอ ศุภชัย”
![อยากจบด้วยดี “ใหม่ ดาวิกา” พร้อมเคลียร์ “เอ ศุภชัย”](http://s.isanook.com/ns/0/ud/241/1207987/untitled-1_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กลายเป็นคดียืดเยื้อไปแล้ว สำหรับคดีของ "ใหม่ ดาวิกา" ที่ถูก "เอ ศุภชัย" ยื่นฟ้องในคดีละเมิดผิดสัญญา พร้อมกับเรียกค่าเสียหาย ถึงแม้ว่าล่าสุดศาลจะนัดทั้งคู่มาไกล่เกลี่ย แต่ก็ไม่เป็นผล เนื่องจากฝ่ายเอ ศุภชัย ติดภาระกิจ ไม่สามารถไปขึ้นศาลในวันนั้นได้ ทำให้ต้องมีการนัดไกล่เกลี่ยกันอีกครั้ง
ได้เคลียร์กับพี่เอนอกรอบบ้างหรือยัง?
"ยังเลยคะ ทุกอย่างยังเหมือนเดิม"
หลังจากวันนั้นทางเอ ศุภชัยได้มีการติดต่อมาบ้างหรือยัง
"ทางพี่เขายังไม่มีการติดต่อมาเลยคะ แต่ว่ายังไงเดี๋ยวศาลต้องนัดอีกที ซึ่งก็ยังคงไม่
ทราบ ว่าเมื่อไร จริงๆ ใหม่อยากให้จบด้วยดี อยากทำงาน ถามว่าถ้าเขาเตรียมหลักฐานมาสู้จะหวั่นมั้ยก็ไม่หวั่นนะคะ วันนั้นเราก็ไป พร้อมที่จะพูดคุยเสมอ ตอนนี้พูดตรงๆ ก็ไม่ได้เครียดเท่าไร ทุกวันนี้ ยังมีความสุขกับการทำงานทุกอย่างคะ ใหม่ ก็ต้องขอบคุณแฟนคลับ และพี่ๆ ทุกคนที่ให้กำลังใจตลอดเวลา ไปไหนมาไหนต้องขอบคุณจริงๆ สำหรับคดีเอง ก็ยังไม่ได้ปรึกษาผู้ใหญ่เพิ่มเติมนะคะ เพราะใหม่ก็ปรึกษาผู้ใหญ่ตลอดอยู่แล้วคะ ส่วนคุณแม่เองสบายใจมากขึ้น ไม่ค่อยเครียดเหมือนช่วงแรกๆ"
อัลบั้มภาพ 12 ภาพ