สาวแซ่บ 35+ ยกแก๊งลั้นลาที่เกาะมัลดีฟส์
![สาวแซ่บ 35+ ยกแก๊งลั้นลาที่เกาะมัลดีฟส์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/242/1210194/35637.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
สาวๆ แก๊งนี้ยังรักกันและเกาะกลุ่มกันอย่างเหนียวแน่น แม้ต่างคนต่างมีครอบครัวมีชีวิตเป็นของตัวเองกันแล้ว แต่สาวๆ แก๊งนี้ก็ยังแซ่บ!!
แก๊งสาวแซ่บ 35+ ที่เข้าวงการบันเทิงมาพร้อมๆ กัน อย่าง ธัญญ่า ธัญญาเรศ น้ำฝน กุณณัฏฐ์ และ กีตาร์ ศิริพิชญ์ แทคทีมกับเพื่อนกลุ่มใหญ่ บินข้ามน้ำข้ามทะเลไปพักร้อนที่เกาะมัลดีฟส์ ได้ใส่บิกินี่เดินชาดหายสวยๆ ซึ่งทริปส์นี้ไม่มีคุณสามีหรือหนุ่มๆ ตามมาคุม เพราะเป็นทริปส์เฉพาะสาวๆ เท่านั้น