ฉายแวว! ลูก “ซินดี สิรินยา” สวย-หล่อแต่เด็ก
![ฉายแวว! ลูก “ซินดี สิรินยา” สวย-หล่อแต่เด็ก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/247/1237351/untitled-1_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หายหน้าหายตาไปซะนาน สำหรับคุณแม่ยังสาว "ซินดี้ สิรินยา" ล่าสุดสาวซินดี้ยอมควงสามี และลูกๆทั้งสองคน "เลล่า" และ "เอเดน" มาร่วมเปิดตัว "ฮอนด้า ฟรีด และฮอนด้า สเตปแวกอน สปาด้า" ที่สยามพารากอน ได้เห็นเด็กทั้งสองคนนี้แล้ว ต้องบอกว่าดีกรีความสวย-หล่อ ฉายแววมาแต่ไกล ถ้าโตขึ้นกว่านี้อีกหน่อย เราคงจะได้เห็นพระเอก-นางเอก ตัวจิ๋วของเราโลดเล่นอยู่บนหน้าจอทีวีก็เป็นได้!!