กทม.เช้านี้รถมากแต่เคลื่อนตัวได้ดี
![กทม.เช้านี้รถมากแต่เคลื่อนตัวได้ดี](http://s.isanook.com/ns/0/ud/252/1264979/488505-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
การจราจร กทม. มีปริมาณรถมาก แต่สามารถเคลื่อนตัวได้เรื่อย ๆ
สถานีเรดาร์ สำนักระบายน้ำ กทม. รายงาน วันที่ 21 ต.ค.2556 ตรวจสอบสภาพฝนจากเรดาร์ เมื่อเวลา 06.45 น. ระดับน้ำแม่น้ำเจ้าพระยาที่ปากคลองตลาด 1.91 ม.รทก
สำหรับ สภาพการจราจรเช้านี้ ถ.รามคำแหง ขาเข้า ปริมาณรถหนาแน่น ทางยกระดับราคำแหง ขาเข้า รถหนาแน่น เคลื่อนตัวได้ช้า พระราม 9 - รามคำแหง รถเต็มพื้นที่ เคลื่อนตัวตามกันมาได้ช้า อโศก - เพชรบุรี การจราจร ยังเคลื่อนตัวไปได้ดี พระราม 6 ขาเข้ามุ่งหน้าวิชัยยุทธ ปริมาณรถหนาแน่น ด้าน อุโมงค์ดินแดง - แยกพระราม 9 เคลื่อนตัวได้ ส่วนรถที่มุ่งหน้าอนุสาวรีย์ ปริมาณรถมาก เคลื่อนตัวกันได้ตามสัญญาณจังหวะไฟจราจร