ผวจ.ตรังวางพวงมาลาวันปิยมหาราช
![ผวจ.ตรังวางพวงมาลาวันปิยมหาราช](http://s.isanook.com/ns/0/ud/253/1265386/489130-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ผวจ.ตรัง พร้อมข้าราชการ วางพวงมาลา และมอบทุนการศึกษา เนื่องในวันปิยมหาราช
เนื่องในวันปิยมหาราช ที่บริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์ พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ 5 ที่ศาลากลางจังหวัดตรัง นายสมศักดิ์ ปะริสุทโธ เหมทานนท์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตรัง พร้อมหัวหน้าส่วนราชการ และบรรดาข้าราชการทั้งหมดใน จ.ตรัง ได้มาประกอบพิธีวางพวงมาลา ในวันปิยมหาราช และมีการมอบทุนการศึกษา วันปิยมหาราช ให้กับนักเรียนที่เรียนดี มีความประพฤติดี ขาดแคลนทุนทรัพย์และกำพร้าพ่อแม่ จำนวน 23 ทุน เป็นเงินจำนวน 60,000 บาท