เชิญชวนซื้อเสื้อเฉลิมพระเกียรติช่วยเด็กปัญญาอ่อน
![เชิญชวนซื้อเสื้อเฉลิมพระเกียรติช่วยเด็กปัญญาอ่อน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/270/1353417/500710-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
มูลนิธิช่วยคนปัญญาอ่อน ขอเชิญชวนพสกนิกรชาวไทยทุกหมู่เหล่า ร่วมบริจาคสั่งจองเสื้อเฉลิมพระเกียรติ ช่วยเด็กปัญญาอ่อน
มูลนิธิช่วยคนปัญญาอ่อนแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชินูปถัมภ์ ขอเชิญชวนพสกนิกรชาวไทยทุกหมู่เหล่า ร่วมบริจาคสั่งจองเสื้อเฉลิมพระเกียรติ สลักสัญลักษณ์วันเมตตาปัญญาอ่อน รูปดอกบานชื่น พร้อมข้อความ
“ขอเป็นข้าพระบาท ทุกชาติไป” เพื่อเป็นการจัดหาทุนช่วยเหลือบุคคลปัญญาอ่อนที่ยากไร้ สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ โทร. 0-2245-2643 , 0-2245-3954 หรือทาง Facebook : Siam Austitic