กู๊ด ชยพล ปัดเกรท วรินทรดัน รับปรึกษาวางตัว
![กู๊ด ชยพล ปัดเกรท วรินทรดัน รับปรึกษาวางตัว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/270/1353425/500712-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หนุ่มกู๊ด ชยพล หรือกู๊ด KPN ปัด เกรท วรินทร ดัน รับปรึกษาวางตัวในวงการ ยันโสด มุงาน โต้ไม่แมน
หันมาเอาดีทางด้านการแสดงบ้างแล้ว สำหรับหนุ่มกู๊ด ชยพล หรือกู๊ด KPN น้องชายของพระเอกหนุ่มเกรท วรินทร ที่ล่าสุดก็เพิ่งจะมีผลงานการแสดงเรื่องบ่วงมาร ไป งานนี้ หนุ่มกู๊ด ก็เลยโดนเม้าท์ว่า มีพี่ชายเป็นป๋าดัน แต่เจ้าตัวก็เปิดเผยว่า
"ไม่หรอกครับ คือจริง ๆ พี่เกรทให้คำแนะนำมากกว่าครับ อย่างเรื่องการวางตัว แล้วก็เรื่องการแสดง เราก็มีคุย มีปรึกษากัน แต่ว่าเรื่องข่าวก็ไม่รู้ว่าจะเอาตัวรอดหรือเปล่า พี่เกรทเขาก็ดีครับ" เมื่อถามถึงเรื่องหัวใจ หนุ่มกู๊ดก็บอกว่า "สาว ๆ ยังไม่มีเลยครับ ตอนนี้ยังโสดอยู่ ยังอยากทำงาน เรื่องไม่แมนนี่ผมยืนยันเลยว่าป็นผู้ชาย 100% แต่ตอนนี้ยังไม่พร้อมมีแฟน เพราะยังต้องทำงาน ถ้ามีตอนนี้ต้องทะเลาะกันแน่ ๆ เพราะไม่มีเวลา เพราะฉะนั้นขอโฟกัสงานก่อนดีกว่าครับ พี่เกรทเขาก็มีสแกนสาว ๆ ให้เหมือนกัน แต่สเปกผมกับพี่เกรทคนละแบบ ผมชอบคนตัวเล็กๆ เราจะได้ปกป้องได้"