เห็นกันหรือยัง..!แกลดดิเอเตอร์เมืองไทย
![เห็นกันหรือยัง..!แกลดดิเอเตอร์เมืองไทย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/270/1353545/xzx.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
กลุ่มผู้ชุมนุม คณะกรรมการประชาชนเพื่อการเปลี่ยนแปลงประเทศไทยให้เป็นประชาธิปไตยที่สมบูรณ์อันมีพระมหากษัตริย์เป็นประมุข (กปปส.) ชูรูปภาพ นายสุเทพ เทือกสุบรรณ เลขาธิการ กปปส. ในชุดนักรบในสมัยโรม ที่จากภาพยนร์เรื่อง "Gladiator (แกลดดิเอเตอร์) " หรือนักรบผู้กล้าผ่าแผ่นดินทรราช จากภาพยนตร์อิงประวัติศาสตร์ที่โด่งดังเมื่อ 13 ปีก่อน ระหว่างนั่งฟังการปราศรัยบนเวทีที่สนามม้านางเลิ้ง เมื่อ 10 ธันวาคม 2556 ที่ผ่านมา