อาร์ตปัดตรอมใจผอมฟิตหุ่นลงบางระจันไม่ชินโสด
![อาร์ตปัดตรอมใจผอมฟิตหุ่นลงบางระจันไม่ชินโสด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/278/1393881/507356-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
'อาร์ต พศุตม์' ปัดตรอมใจ แจงฟิตหุ่นลงบางระจัน ยังไม่ชินโสด ยินดีทาบแชะหวิว
เห็นช่วงนี้หนุ่ม "อาร์ต พศุตม์" ผอมลง หลายคนเลยสงสัยว่าเป็นเพราะหนุ่มอาร์ตตรอมใจหลังจากเลิกกับสาว "น้ำฝน พัชรินทร์" รึเปล่า งานนี้หนุ่มอาร์ตก็ชี้แจงว่า "มีคนทักเยอะเหมือนกันว่าผอมลง จริงๆ คือน้ำหนักลง 2-3 กิโลเองนะ ไม่ได้เป็นเพราะตรอมใจหรอกครับ ตรอมใจแล้วจะมีแบบนี้เหรอ ตอนนี้ก็ฟิตหุ่นลงละครเรื่องบางระจันอยู่ครับ"
ส่วนเรื่องหัวใจ หนุ่มอาร์ตก็บอกว่า "อยู่กับตัวเองก็อยู่ได้ครับ ยังไม่ค่อยชินกับคำว่าโสดสักเท่าไร แต่อีกเดี๋ยวก็คงจะโอเค" เมื่อถามว่าหุ่นเฟิร์มแบบนี้โดนทาบแชะหวิวถ่ายแบบบ้างหรือไม่ หนุ่มอาร์ตก็เปิดเผยว่า "ก็ตั้งใจว่าจะเป็น 8 แพค ตอนนี้ก็ได้แล้วครับ ผมก็ยินดีนะครับ ถ้าจะติดต่อให้ถ่ายแบบหรืออะไร แต่ว่าคงไม่ถ่ายแบบกางเกงว่ายน้ำ แต่ถ้าเป็นถอดเสื้อกางเกงเซิร์ฟได้ครับ"