เต้ย-พงศกรยินดีคนจับจิ้นวาววาปัดกิ๊กนอกจอ
![เต้ย-พงศกรยินดีคนจับจิ้นวาววาปัดกิ๊กนอกจอ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/286/1431062/512365-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
'เต้ย พงศกร' ปลื้มพันท้ายนรสิงห์ใกล้ออนแอร์ เร่งถ่ายบางระจัน ยิ้มกระแสจิ้น 'วาววา' โต้ซุ่มคบสาว ยันโสด
เป็นพระเอกน้องใหม่ที่มีงานวิ่งชนไม่ขาดสาย สำหรับหนุ่ม "เต้ย พงศกร" ซึ่งล่าสุดเจ้าตัวก็ออกมาอัพเดทผลงาน พร้อมกับเรื่องหัวใจให้ฟังว่า "ผลงานตอนนี้มีพันท้ายนรสิงห์ ที่จะออนแอร์เร็วๆ นี้ครับ น่าจะประมาณช่วงต้นปีนี้แน่นอนครับ แล้วก็จะมีภาพยนตร์เรื่อง Love is เป็นหนังรัก เป็นการเล่นหนังครั้งแรกเลยครับ ถามว่ากดดันไหม ก็กดดันครับ แต่เราจะทำให้เต็มที่ที่สุดครับ น่าจะเข้าประมาณปลายเดือนกุมภาพันธ์ครับ สำหรับละครเรื่องบางระจัน ตอนนี้ก็ถ่ายทำไปประมาณ 20% แล้วครับ เล่นกับวาววา เขาก็น่ารัก เก่ง เล่นจริงเจ็บจริง สงสารเขามากครับ กระแสข่าวกับวาววา ถ้าเป็นกระแสคู่จิ้นผมก็ยินดีครับ หวานใจตัวจริงไม่มีครับ เรื่องข่าวซุ่มคบสาวไม่มีครับ ผู้ใหญ่ต้นสังกัดก็ไม่ได้ห้ามอะไรครับ"