ช๊อตหวาน!! “กัปตัน ภูธเนศ” กับ “เอ้ก บุษกร” น้ำตาลเรียกพี่
![ช๊อตหวาน!! “กัปตัน ภูธเนศ” กับ “เอ้ก บุษกร” น้ำตาลเรียกพี่](http://s.isanook.com/ns/0/ud/286/1431670/untitled-1_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ไม่ค่อยมีภาพหลุดกุ๊กกิ๊กมาให้เห็นเหมือนคู่อื่นๆ ทั้งที่หนุ่ม "กัปตัน ภูธเนศ" กับแฟนสาวดีกรีนางเอก "เอ้ก บุษกร" ต่างก็คบกันมานานหลายปี ล่าสุดทั้งคู่ควงแขนกันมายินดีกับการเปิดร้านกาแฟ "KOPI KOPI" ของตลกชื่อดัง "จั๊กกะบุ่ม เชิญยิ้ม" ทีมข่าวบันเทิงเลยเก็บช๊อตหวานมาให้ได้ชมกันซะเลย น่ารักอ่ะ!!
อัลบั้มภาพ 10 ภาพ