ผู้สมัครส.ส.ลำปาง หาเสียงโค้งสุดท้าย
![ผู้สมัครส.ส.ลำปาง หาเสียงโค้งสุดท้าย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/286/1431957/513415-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ผู้สมัคร ส.ส. เพื่อไทย เขต 3 ลงพื้นที่หาเสียงโค้งสุดท้าย ชูนโยบายแก้ของแพง
บรรยากาศการหาเสียงผู้สมัคร ส.ส.ลำปาง โดยเฉพาะเขต 3 อำเภอเมือง อำเภอแม่เมาะ อำเภอแม่ทะ ที่มีผู้สมัคร ส.ส.ลำปาง ยังลงพื้นที่โค้งสุดท้าย โดยเฉพาะ นายจรัสฤทธิ์ จันทรสุรินทร์ ผู้สมัคร ส.ส.ลำปาง พรรคเพื่อไทย หมายเลข 15 ลูกชาย นายพินิจ จันทรสุรินทร์ อดีต ส.ส. ชื่อดัง ตื่นตั้งแต่ 05.00 น. ลงพื้นที่ออกหาเสียงอย่างต่อเนื่องทุกวัน จนถึงวันสุดท้าย โดยชูนโยบายแก้ไขปัญหาราคาสินค้าอุปโภคบริโภค นายจรัสฤทธิ์ ยังประกาศหาเสียง เชิญชวนพ่อแม่พี่น้องให้ไปใช้สิทธิ์เลือกตั้ง ในวันที่ 2 ก.พ.57 เพื่อรักษาสิทธิ์ด้วย