อะไร? ยังไง? “หนิง – จิน” สวมชุดแต่งงานรอบสอง!!
![อะไร? ยังไง? “หนิง – จิน” สวมชุดแต่งงานรอบสอง!!](http://s.isanook.com/ns/0/ud/292/1460999/untitled-1_copy.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
แต่งงานกันจนมีลูกสาวที่น่ารักแล้วหนึ่งคน สงสัยคุณพ่อ คุณแม่อย่าง "หนิง ปณิตา" และ "จิน ธรรมวัฒนะ" อยากจะมีน้องให้ "น้องนิริน" เพิ่มอีก เลยจัดการใส่ชุดบ่าว - สาว มาร่วมงาน Diamond Wedding Anniversary Celebration เป็นรอบที่สอง เห็นแบบนี้การันตีได้ถึงความรักของทั้งคู่ที่เหนียวแน่น รับรองคราวนี้ไม่มีใครแย่งไปได้แน่นอน อุ๊บส์!!!