"ฉัตรชัย - สินจัย" บนปกนิตยสาร "รักประเทศไทย
!["ฉัตรชัย - สินจัย" บนปกนิตยสาร "รักประเทศไทย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/292/1461338/big.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ฉัตรชัย - สินจัย เปล่งพาณิช ควงคู่กันขึ้นปกนิตยสารดัง "แพรว" ในคอนเซปต์รักประเทศไทย ซึ่งทั้งคู่ถือได้ว่าเป็นสองนักแสดงที่เคยออกมาร่วมชุมนุมกับกลุ่ม กปปส. บ่อยครั้ง และมีความเห็นทางการเมืองค่อนข้างชัดเจน ล่าสุดแพรว เลยจับทั้งคู่มาขึ้นปกนิตยสาร พร้อมกับคู่รักอีก 8 คู่ ที่มาร่วมถ่ายแบบภายในเล่ม จะมีใครบ้างนั้นไปดูกันได้เลย