คาราวานที่นอนอุ่นรักเพื่อฟื้นฟูคุณภาพชีวิตผู้พิการ
![คาราวานที่นอนอุ่นรักเพื่อฟื้นฟูคุณภาพชีวิตผู้พิการ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/294/1470916/516350-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เลขาธิการ ศอ.บต. เป็นประธานปล่อยคาราวานที่นอนอุ่นรักเพื่อฟื้นฟูผู้พิการ
ห้องโถง อาคารอเนกประสงค์ ศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ อ.เมือง จ.ยะลา พ.ต.อ.ทวี สอดส่อง เลขาธิการศูนย์อำนวยการบริหารจังหวัดชายแดนภาคใต้ ได้เป็นประธานเปิดงาน “คาราวานที่นอนอบอุ่นรักเพื่อฟื้นฟูคุณภาพชีวิตผู้พิการ” (The Beds of Love) โดย เลขาธิการ ศอ.บต. ได้พบปะกับครอบครัวของผู้พิการ ที่ได้มาร่วมพิธีเปิด พร้อมกันนี้ ประธานในพิธีได้มอบชุดเครื่องนอนให้กับผู้พิการ ก่อนที่จะปล่อยขบวนคาราวานที่นอนอบอุ่นรักเพื่อฟื้นฟูคุณภาพชีวิตผู้พิการ ไปยัง จ.ปัตตานี และ จ.นราธิวาส ต่อไป