เจเน็ตเขียวกลับมาแล้วพร้อมปล่อยเพลงแดนซ์
![เจเน็ตเขียวกลับมาแล้วพร้อมปล่อยเพลงแดนซ์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/296/1480881/517811-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
นักร้องสาว'เจเน็ต เขียว' โผ ซบค่ายใหม่ พร้อมปล่อยเพลง 'ยังอยู่อีกเหรอ' และเพลง 'แอ๊ะแอ๋' แนว เล่น เต้น โชว์ เอาใจแฟน
การกลับมาอีกครั้งของ "สาวดำรำพัน" ที่ยังคงความเป็นเอกลักษณ์ และคุณภาพในการร้อง เล่น เต้น โชว์ "เจเน็ต เขียว" กับบ้านหลังใหม่ สังกัดค่าย "Mana Population" (มานา ป๊อปปูเลชั่น) ค่ายเพลงที่รวมความหลากหลายสไตล์ทางดนตรีที่ไร้ขอบเขต "เจเน็ต เขียว" กับ 2 Single ใหม่ล่าสุดในเพลง "ยังอยู่อีกเหรอ" และเพลง "แอ๊ะแอ๋" แนวเพลงสามช่าป๊อปร็อค กวน มันส์ ฮา ประสา เจเน็ต เขียว เฮ้วเช่นเคย โดยมี 2 หนุ่มโปรดิวเซอร์ ฝีมือดี โป๋ง สุรกิต และ เค โนเนม ผนึกกำลังมาสร้างสรรค์และควบคุมการผลิตงานในครั้งนี้ ฝากติดตามและสนับสนุนผลงานกันด้วยเด้อ.....!!!