รปภ.เข้ม ศรส.- เฉลิม ปธ.ประชุม 11โมง
![รปภ.เข้ม ศรส.- เฉลิม ปธ.ประชุม 11โมง](http://s.isanook.com/ns/0/ud/301/1506730/521238-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เจ้าหน้าที่ยังรักษาความปลอดภัยเข้มงวด ศรส. ขณะที่ 'ร.ต.อ.เฉลิม' จะเป็นประธานประชุมประจำวัน ในเวลา 11.00 น.
บรรยากาศที่ ศูนย์รักษาความสงบ หรือ ศรส. ในช่วงเช้าวันนี้ ยังเป็นไปอย่างสงบเรียบร้อย เจ้าหน้าที่ยังคงมี
มาตรการในการรักษาความปลอดภัยอย่างเข้มงวด โดยมีการตั้งแท่งปูนแบร์ริเออร์ และวางลวดหนามตลอดแนวรั้ว ทั้งประตูใหญ่ทางเข้าสโมสรตำรวจ และบริเวณกองบัญชาการตำรวจปราบปรามยาเสพติด อีกทั้งยัง
มีการสลับผลัดเปลี่ยนกำลังเจ้าหน้าที่ในการรักษาความปลอดภัย พร้อมกับตรวจตรารถและบุคคลที่เข้า-ออก
โดยบุคคลหรือเจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง จะต้องมีการแสดงตัวและแลกบัตรอีกด้วย
ขณะที่ ในเวลาประมาณ 11.00 น. ร.ต.อ.เฉลิม อยู่บำรุง ผู้อำนายการศูนย์รักษาความสงบ จะเดินทางมาเป็น
ประธานการประชุมประจำวัน ก่อนที่ ศรส. จะมีการแถลงประจำวัน ในเวลา 13.00 น. ตามปกติ