อาร์ตี้แจงหายหน้ามุเรียนคิดเปิดบริษัท
![อาร์ตี้แจงหายหน้ามุเรียนคิดเปิดบริษัท](http://s.isanook.com/ns/0/ud/304/1520751/523369-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หนุ่ม 'อาร์ตี้' แจงหายหน้ามุเรียน จบลุยงานเต็มที่ รับคิดเปิดบริษัทภาพยนตร์ แย้มมีหนัง 2 เรื่อง ยันโสดไร้สาวคุย เมินคนมองเป็นเกย์
หายหน้าหายตาไปพอสมควรเลยทีเดียว สำหรับหนุ่ม "อาร์ตี้ ธนฉัตร ตุลยฉัตร" ล่าสุดในงานรอบสื่อฯ ภาพยนตร์เรื่อง รักฝังเขี้ยว หนุ่มอาร์ตี้ ก็เปิดเผยว่า "หายไปสองปีครับ ก็เรียนจบพอดี กลับมารับงานได้เต็มที่ เพราะว่าอยากจะใช้สิ่งที่เราเรียนมา จริงๆ ก็คิดจะเปิดบริษัทภาพยนตร์เหมือนกัน แต่ก็ต้องหาประสบการณ์ก่อน แล้วค่อยมาลองดู ตอนนี้ก็ยังไม่ได้วางแผนทำอะไร แค่คิดไว้เฉยๆ ก็มีคิดรายการเอาไปเสนอเหมือนกันครับ เป็นรายการท่องเที่ยวในแบบวัยรุ่น นอกจากนี้ก็มีหนังอีกสองเรื่องที่กำลังจะฉายน่าจะเป็นช่วงปิดเทอมนี้แหละครับ" เมื่อถามถึงเรื่องหัวใจ หนุ่มอาร์ตี้ ก็เปิดเผยว่า "ตอนนี้ยังไม่มีครับ ด้วยความที่ว่าช่วงก่อนจบเราต้องทำวิทยานิพนธ์ ก็ไม่มีเวลา พอเรียนจบมาก็ต้องทำงาน ไม่ได้เจอใครเลย ตอนแรกก็เหงาครับ แต่ว่ามีเพื่อนก็อยู่กับเพื่อนตลอด ถามว่ากลัวคนมองเป็นเกย์มั้ย คือ ไม่หรอกครับ ผมไม่เป็นหรอกครับ ถ้าผมเป็น ผู้ชายก็เป็นกันทั้งโลกแล้วครับ"