บรรยากาศลต.ส.ว.ล่วงหน้าเขตจตุจักรเรียบร้อย
![บรรยากาศลต.ส.ว.ล่วงหน้าเขตจตุจักรเรียบร้อย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/304/1522281/525266-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ผ่านไป 2 ช.ม. เลือกตั้ง ส.ว.เขตจตุจักร ยังเรียบร้อย 'คุณหญิงสุดารัตน์' มาใช้สิทธิ์ด้วย
หลังเปิดหีบเลือกตั้งสมาชิกวุฒิสภา หรือ ส.ว.ล่วงหน้า ผ่านไปแล้ว 2 ช.ม. ที่หน่วยเลือกตั้งกลางเขตจตุจักร โรงเรียนเซนต์จอห์นโปลีเทคนิค ซอยวิภาวดีรังสิต 32 ยังคงเป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประชาชนทยอยเดินทางมาใช้สิทธิ์อย่างต่อเนื่อง ท่ามกลางการรักษาความปลอดภัยที่เข้มงวด
โดยเมื่อสักครู่ที่ผ่านมา คุณหญิงสุดารัตน์ เกยุราพันธุ์ ได้เดินทางมาใช้สิทธิ์เลือกตั้งล่วงหน้า ที่หน่วยเลือกตั้งกลางเขตจตุจักรด้วย โดยไม่ได้ให้สัมภาษณ์ใดๆ
ในขณะที่บรรยากาศโดยทั่วไปวันนี้ ไม่มีฝนตก ทำให้การเดินทางของประชาชนที่จะมาใช้สิทธิ์สะดวกมากขึ้น