สุเทพ นำมวลชน กปปส.กลับเวทีสวนลุมแล้ว
![สุเทพ นำมวลชน กปปส.กลับเวทีสวนลุมแล้ว](http://s.isanook.com/ns/0/ud/311/1556131/531126-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เลขาธิการ กปปส. นำมวลชน กปปส.กลับเวทีสวนลุมแล้ว หลังเคลื่อนออกจากองค์การเภสัชกรรม ขณะ รปภ.เข้ม ป้องกันมือที่ 3
นายสุเทพ เทือกสุบรรณ เลขาธิการ กปปส. ได้นำมวลชนที่เดินทางมาเยี่ยมรัฐวิสาหกิจในส่วนขององค์การเภสัชกรรมได้ทยอยเดินทางกลับสู่เวทีที่สวนลุมพินี เป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยเหตุการณ์ตลอดทั้งวันเป็นไปด้วยความเรียบร้อย และได้รับการต้อนรับจากพนักงานข้าราชการรัฐวิสาหกิจจากองค์การเภสัชกรรมเป็นอย่างดี ทั้งนี้ ด้านการมาตรการรักษาความปลอดภัยนั้นเป็นไปด้วยความเรียบร้อย โดยมีการ์ดของทาง กปปส.ดูแลความเรียบร้อยอย่างเข้มงวดเพื่อป้องกันกลุ่มบุคคลที่ 3 เข้ามาสร้างสถานการณ์