ไม่น่าเชื่อ อ้อม สุนิสา-อนันต์ บุนนาค เคยเล่นหนังด้วยกัน
![ไม่น่าเชื่อ อ้อม สุนิสา-อนันต์ บุนนาค เคยเล่นหนังด้วยกัน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/318/1592419/22.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นภาพในความทรงจำของ อ้อม สุนิสา และ เอ อนันต์ บุนนาค ครั้งหนึ่งเคยเล่นหนังด้วยกัน
เรียกว่าเป็นการรียูเนียนของทั้งคู่เลยจริง ๆ อ้อม สุนิสา และพี่เอ อนันต์ บุนนาค ย้อนไปเมื่อ 24 ปีก่อนเขาทั้งคู่เคยเจอกันในหนังเรื่องห้าวเล็ก ๆ สร้างชื่อเสียงให้กับเขาทั้งคู่อย่างล้มหลาม วันเวลาเปลี่ยนไปตามกาลเวลาล่าสุด อ้อม และ พี่เอ ได้ถ่ายภาพร่วมกันอีกครั้งในงานแต่งงานดีเจอาร์ต efm น้องชายของภรรยาสุดฮา อ้น ศรีพรรณ
นาน ๆ ได้มาเจอกันแบบนี้เพื่อนพ้องเลยจับทั้งคู่มาแชะภาพร่วมกันเป็นที่ระลึกซะเลย
น่ารักมาก ห้าวเล็ก ๆ
อัลบั้มภาพ 4 ภาพ