พี่ฉอดปลื้ม หนังสือขึ้น Best Seller
![พี่ฉอดปลื้ม หนังสือขึ้น Best Seller](http://s.isanook.com/ns/0/ud/318/1593445/535864-01.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
พี่ฉอดปลื้ม หนังสือหนึ่งคำถาม หนึ่งคำตอบ ขึ้น Best Seller
ถือเป็นผู้หญิงเก่งรอบด้านของวงการอีกหนึ่งคนสำหรับ พี่ฉอด สายทิพย์ มนตรีกุล ณ อยุธยา ที่ล่าสุด รวบรวมคำคม และข้อคิดจากในทวิตเตอร์ @djpchod มาลงหนังสือ "หนึ่งคำถาม หนึ่งคำตอบ" คัดเฉพาะคำถามคำตอบโดน ๆ ให้ได้จี๊ดกระแทกใจทุกคน จนตอนนี้ ขายดิบขายดี ไต่อันดับเป็น Best Seller แล้วหลายแห่ง ที่สำคัญ พี่ฉอดตั้งใจ มอบรายได้ส่วนหนึ่งให้กับเด็กกำพร้า วัดดอนจั่น จังหวัดเชียงใหม่
หาซื้อได้แล้วที่ร้านนายอินทร์ ซีเอ็ด และ B2S ราคาเล่มละ 169 บาท ทั้งเก่ง และใจบุญแบบนี้ ขอปรบมือให้รัว ๆ เลยค่ะ