"จ๊ะ จิตตาภา" นุ่งบิกินี่เล่นน้ำสวีต "เอิร์น นิธิภัทร์"
!["จ๊ะ จิตตาภา" นุ่งบิกินี่เล่นน้ำสวีต "เอิร์น นิธิภัทร์"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/319/1595394/6.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หลังจากเปิดตัวว่ากำลังคบหาดูใจกันแล้ว ดูเหมือนว่าคู่เลิฟ นางเอกสาว "จ๊ะ จิตตาภา" กับผู้จัดหนุ่ม "เอิร์น นิธิภัทร์" ลูกชายแม่ก้อย ทาริกา ผู้จัดละครชื่อดัง ก็ดูจะแฮปปี้มีความสุข ล่าสุด ก็ควงกันไปเที่ยวทะเล พักผ่อนแบบสวีตหวาน แถมสาว "จ๊ะ จิตตาภา" ยังคว้าบิกินี่ลงสระเล่นน้ำกับ หนุ่ม "เอิร์น นิธิภัทร์" ทำเอาทะเลแถวนั้นแทบจืดเลยค้า
อัลบั้มภาพ 8 ภาพ