โอ๋ ภัคจีรา มากับชุดราตรีสุดเฟอร์เฟค
![โอ๋ ภัคจีรา มากับชุดราตรีสุดเฟอร์เฟค](http://s.isanook.com/ns/0/ud/321/1605541/7.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
โอ๋ ภัคจีรา หลังทุ่มเทเลี้ยงดูลูกสาวและครอบครัวเป็นอย่างดี ล่าสุด หุ่นกลับดีเหมือนเดิมแล้ว
หลังจากแต่งงานและเป็นคุณแม่เต็มตัวเลี้ยงดูลูกสาวอย่างถนุถนอมสำหรับ โอ๋ ภัคจีรา หลายคนบอกว่าเธอไม่ดูแลตัวเองหรือเปล่า ซึ่ง โอ๋ ได้เคยให้สัมภาษณ์ไว้ว่าขอดูแลลูกสาวคนนี้ให้ดีที่สุดก่อนถ้าทุกคนเข้าที่แล้ว เดี๋ยวจะกลับมาเป๊ะให้ดูเหมือนเดิม
ล่าสุด โอ๋ ได้โพสต์ภาพตัวเองใส่ชุดราตรียาวดูหรูอลังการมาก ซึ่งภาพดังกล่าวหลายคนเข้ามาชมว่าเธอสวยมากและผอมมากจริง ๆ ผิดกับ โอ๋ ภัคจีรา ก่อนหน้านี้เป็นอย่างมาก
โอ๋ ภัคจีรา สวยมาก ลูกสาวน้องแสนดีน่ารักจริง