กิจกรรมคาราวาน ชวนพ่อพาแม่ไปทำบุญ ปีที่ 5
![กิจกรรมคาราวาน ชวนพ่อพาแม่ไปทำบุญ ปีที่ 5](http://s.isanook.com/ns/0/ud/329/1649333/big.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
โรงเรียนซางตาครู้สคอนแวนท์ ร่วมกับ การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย สำนักงานกาญจนบุรี ชวนร่วม "โครงการ ชวนพ่อพาแม่ไปทำบุญ ปีที่ 5" เส้นทาง กรุงเทพฯ - ทองผาภูมิ - เนินช้างศึก - บ้านอีต่อง - เนินกูดดอย ระหว่างวันที่ 13 - 14 กันยายน 2557
โดยการเดินทางครั้งนี้ เพื่อส่งเสริมการทำกิจกรรมเพื่อผู้ด้อยโอกาสในถิ่นทุรกันดาร ตามรอยเบื้องพระยุคลบาทฯ และรวบรวมทุนการศึกษามอบให้แก่เด็กนักเรียน โรงเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กบ้านอีต่อง และโรงเรียนบ้านเหมืองแร่อีต่อง ต.ปิล็อก อ.ทองผาภูมิ จังหวัดกาญจนบุรี
รับจำนวนจำกัดเพียง 150 ท่าน เท่านั้น