บอย-ปกรณ์รับคำท้า Ice Bucket Challenge โชว์กล้ามแน่นเปรี๊ยะ
![บอย-ปกรณ์รับคำท้า Ice Bucket Challenge โชว์กล้ามแน่นเปรี๊ยะ](http://s.isanook.com/ns/0/ud/331/1657325/boy3.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เล่นใหญ่ตลอดสำหรับหนุ่ม บอย-ปกรณ์ ฉัตรบริรักษ์ ที่รับคำท้า Ice Bucket Challenge จากสาวกาละแมร์ หนูนา-หนึ่งธิดา และหนุ่มคัตโตะ (มีคนท้าพี่เค้ามากมายเหลือเกิน) พร้อมขอท้าสาวมาร์กี้ ยิปโซ และเจนิเฟอร์ คิ้มต่ออีก 3 คน! โดยหนุ่มบอยมาในมาดล่ำ โชว์กล้ามฟิตเปรี๊ยะ กางเกงขาสั้นสีดำ และหน้ากากมิกกี้เม้าท์สุดคิกขุ ก็ไม่รู้ว่าระหว่างมาดฮาๆแบบนี้ กับมาดหนุ่มสุดหล่อในสูทสีดำงานเดินพรมแดง สาวๆจะชอบหนุ่มบอยในมาดไหนกว่ากัน สาวๆโหวตเลยค่า