เป๊ะเว่อร์! งานเลี้ยงปิดกล้อง #risingsunafterparty ธีมการ์ตูนญี่ปุ่น
![เป๊ะเว่อร์! งานเลี้ยงปิดกล้อง #risingsunafterparty ธีมการ์ตูนญี่ปุ่น](http://s.isanook.com/ns/0/ud/332/1662953/4.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ทำเอาเหล่าแฟนคลับฮาไม่น้อย หลังเห็นภาพปาร์ตี้งานเลี้ยงปิดกล้องซีรีส์ The Rising Sun รอยรักหักเหลี่ยมตะวัน และ รอยฝันตะวันเดือด ซึ่งทั้งผู้จัด ทีมงานและนักแสดง อาทิ มาริโอ้ เมาเร่อ,แต้ว ณฐพร,ณเดชน์ คูกิมิยะ และ ญาญ่า อุรัสยา ต่างจัดใหญ่มาแบบเป๊ะเวอร์ ในธีมการ์ตูนญี่ปุ่น ในงาน #risingsunafterparty เมื่อคืนนี้ (6 ก.ย.)
แต่ทุกคนคงต้องหลบทางให้กับหนุ่ม "โอ อนุชิต" ที่ขโมยซีนแบบสุดๆ ในชุดตุ๊กตาไล่ฝน ส่วนใครแต่งเป็นอะไรนั้น ไปดูกันเลยจ้า
อัลบั้มภาพ 18 ภาพ