อุ๊บส์!!! โฟร์ ศกลรัตน์ ฝากถึงใคร "ทำตัวดีๆ ช้อยส์พี่เยอะ"
![อุ๊บส์!!! โฟร์ ศกลรัตน์ ฝากถึงใคร "ทำตัวดีๆ ช้อยส์พี่เยอะ"](http://s.isanook.com/ns/0/ud/347/1736737/2.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ช่วงนี้ดูเหมือนว่านักร้องสาวไซส์มินิ "โฟร์ ศกลรัตน์" โพสต์อินสตาแกรมทีไรก็ดูจะเป็นที่จับตามองตลอด ล่าสุด ก็ไม่รู้ว่าต้องการบอกใคร เพราะเจ้าตัวโพสต์ภาพตัวเองที่กำลังทำหน้าดุ และชี้นิ้ว พร้อมข้อความว่า "ทำตัวดี ๆ หน่อย ช้อยส์ พี่เยอะ"
แหม ก็ไม่รู้สินะว่างานนี้สาวโฟร์ต้องการเตือนใคร ระหว่างหวานใจไฮโซนัท เพื่อนซี้สาวอั้ม พัชราภา หรือหนุ่มธามไท ที่เพิ่งเป็นข่าวกุ๊กกิ๊กกันแน่
อัลบั้มภาพ 6 ภาพ