เปียกชุ่มฉ่ำ! เอมี่ ประชัน ต่าย เพ็ญพักตร์
![เปียกชุ่มฉ่ำ! เอมี่ ประชัน ต่าย เพ็ญพักตร์](http://s.isanook.com/ns/0/ud/356/1780190/7.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เอมี่ กลิ่นประทุม ประชันรุ่นใหญ่ ต่าย เพ็ญพักตร์ แชะภาพสุดเซ็กซี่ชุ่มฉ่ำรับสงกรานต์
ถือเป็นการประชันความเซ็กซี่ระหว่างรุ่นเล็กกับรุ่นใหญ่ ระหว่าง นางเอกสาว "เอมี่ กลิ่นประทุม" และ "ต่าย เพ็ญพักตร์ ศิริกุล" ที่รับกับเทศกาลสงกรานต์สุดๆ เมื่อช่างภาพชื่อดัง "ใหญ่ อมาตย์" จับสองสาวมาถ่ายแบบให้นิตยสาร Image ฉบับประจำเดือนเมษายน 2558 ดูเซ็กซี่ชุ่มฉ่ำเป็นที่สุด เมื่อสาวๆ ต้องโดนน้ำสาดลงมาจากด้านบน
ขอขอบคุณภาพจาก @amatyai,@amy_klinpratoom และ @penpaks