"ยิปซี" ควง "เจษ" สาดความหวานที่ทะเลเกาะกูด
!["ยิปซี" ควง "เจษ" สาดความหวานที่ทะเลเกาะกูด](http://s.isanook.com/ns/0/ud/363/1817279/edwsws.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
"ยิปซี" ควงหวานใจ "เจษ" ไปเติมความหวานที่ทะเลเกาะกูด พักผ่อนท่ามกลางบรรยากาศสุดโรแมนติก
เริ่มจากจิ้นกันในจอ สุดท้ายคู่ของ "ยิปซี คีรติ" กับหวานใจ "เจษ เจษฎ์พิพัฒ" ก็ลงเลยด้วยการเป็นแฟนกันนอกจอ ยังไม่พอคู่นี้ยังขยันเติมความหวานกันออกสื่อ ชนิดที่ว่าไม่กลัวเรทติ้งพระเอกนางเอกตกกันเลยทีเดียว
ล่าสุด ควงกันไปเที่ยวทะเลเกาะกูด ทำกิจกรรมกลางสายลมแสงแดด เล่นน้ำทะเล จูงมือถ่ายรูปคู่ท่ามกลางบรรยากาศโรแมนติก หลังจากที่เพิ่งกลับจากไปเที่ยวเกาะพะงันกันมาเมื่อไม่นาน น้ำทะเลที่ว่าเค็มอาจจะเปลี่ยนเป็นหวาน ถ้าคู่นี้เค้าหลบไปพักผ่อนกันแบบนี้บ่อยๆ
ขอบคุณรูปภาพจากอินสตาแกรม @gypsykeerati @jesjpp