หมอโอ๊ค โอปอล์ พาลูกแฝดท่องทะเลหัวหิน
![หมอโอ๊ค โอปอล์ พาลูกแฝดท่องทะเลหัวหิน](http://s.isanook.com/ns/0/ud/364/1820107/6.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
หมอโอ๊ค โอปอล์ พาลูกแฝดพักผ่อนทะเลหัวหิน ตามสไตล์แบบพ่อแม่ลูกมุ้งมิ้ง
เกือบครบสมบูรณ์แบบแล้วสำหรับครอบครัวน่ารักของ หมอโอ๊ค และ โอปอล์ นับถอยหลังรอเพียงลูกแฝดตัวน้อยๆ ออกมาลืมตาดูโลก ซึ่งแฟนคลับหลายคนรอลุ้นและให้กำลังใจกันยกใหญ่
ล่าสุด คุณพ่อหมอโอ๊คจูงมือคุณแม่โอปอล์ มาพักผ่อนริมทะเลหัวหินกันแบบชิลๆ ดูแล้วคุณแม่โอปอล์จะมีความสุขมาก เพราะออร่าผิวพรรณที่เปล่งปลั่งสมกับการตั้งท้องลูกแฝดจริงๆ
บรรยากาศดีอากาศดีแบบนี้เพื่อสุขภาพทั้งแม่ทั้งลูกจะได้แข็งแรง