กระแต ศุภักษร ควงสามีเที่ยวเขาใหญ่ หุ่นเซี๊ยะได้อีก!
![กระแต ศุภักษร ควงสามีเที่ยวเขาใหญ่ หุ่นเซี๊ยะได้อีก!](http://s.isanook.com/ns/0/ud/365/1828922/6002.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
เป็นอีกหนึ่งคู่รักที่หวานต่อเนื่องจริงๆ สำหรับสาวเซ็กซี่ "กระแต ศุภักษร" และสามีหนุ่มนักแข่งรถ "หลุยส์ อาทิตย์" หลังจากเพิ่งสละโสดไปเมื่อช่วงต้นปี 58 ที่ผ่านมา แต่ก็ยังขยันเติมน้ำตาลกันตลอดเวลา
ล่าสุดควงกันไปสูดอากาศดีๆ กันที่เขาใหญ่ ท่ามกลางบรรยากาศที่สุดแสนแสนจะโรแมนติกกลางหุบเขา กระแต หลุยส์ ตัวติดกันไม่ห่าง สามีทำหน้าที่เป็นตากล้องส่วนตัวให้ภรรยา รวมถึงกระแตที่ต้องบอกว่ายิ่งแต่งงาน เธอยิ่งดูเซ็กซี่ขึ้นทุกวัน ไม่ลืมที่จะโชว์เซ็กซี่ใส่ชุดว่ายน้ำอวดหุ่นเซี๊ยะ และถึงจะไปเที่ยวแต่ก็ยังออกกำลังกาย เล่นโยคะ นี่แหละเคล็ดลับการรักษาหุ่นของเธอที่ทำได้ทุกที่ ทุกเวลา
ยังรักษาหุ่นแบบนี้ เห็นทีโครงการมีน้องคงอีกนานหรือเปล่าจ๊ะกระแต?
อัลบั้มภาพ 17 ภาพ