สุดตะลึง!! แนท ณัฐชา ยิ่งโตยิ่งสวยได้อีก
![สุดตะลึง!! แนท ณัฐชา ยิ่งโตยิ่งสวยได้อีก](http://s.isanook.com/ns/0/ud/367/1839770/n3600.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
ถูกเม้าท์ว่าหน้าเปลี่ยนอีกคนซะแล้ว สำหรับนักแสดงสาว "แนท ณัฐชา" เพราะจากใบหน้าที่ดูสดใสตามประสาวัยเด็ก กลับกลายเป็นหน้าสวยขั้นเทพแถมยังดูโตเป็นสาวขึ้นผิดหูผิดตา!! ไม่ว่าจะเป็นรูปหน้าที่ดูวีเชฟ จมูกเป็นสัน ตาสองชั้น ปากทรงกระจับ ที่ดูรวมๆ แล้ว ยังไง๊...ยังไงก็สะดุดตาเป็นที่สุด
แต่งานนี้แว่วๆ มาว่าเธอไม่ได้ไปขึ้นเขียงอัพหน้าใหม่มาแน่นอน เพียงแค่โตเป็นสาว และน้ำหนักลดลงเฉยๆ จึงทำให้ใบหน้ารวมถึงรูปร่างดูเปลี่ยนไป
ว่าแต่...หน้าดูสวยเด้งขนาดนี้ พี่เจ๋ง บิ๊กเอส ไม่หวงแย่เลยเหรอจ๊ะเนี้ย...