แก้ว จริญญา รักหวานหยดกับ ไฮโซปอย
![แก้ว จริญญา รักหวานหยดกับ ไฮโซปอย](http://s.isanook.com/ns/0/ud/371/1855715/9.jpg?ip/crop/w728h431/q80/jpg)
รักสดใสฉบับมินิของ แก้ว จริญญา กำลังเติบโตผลิบานเต็ม เปิดเผยคบหาดูใจ ไฮโซปอย ณพน
โลกสดใสกลับมาเป็นสีชมพูอีกครั้งสำหรับ แก้ว จริญญา และดูเหมือนว่าดีกรีหวานจะพุ่งสูงขึ้นเรื่อยๆ ล่าสุดมีภาพของเธอถ่ายคู่กับ ไฮโซปอย ณพน อยู่ในวิวของ ม่อนแจ่ม จังหวัดเชียงใหม่ ซึ่งภาพนี้เป็นฝีมือของ "แก้ว" ถ่ายเองและลงแคปชั่นเอง ทำเอาหลายคนที่เข้าอ่านแล้วถึงกับเบาหวานขึ้นตากันเลยทีเดียว
โดยข้อความที่ฝ่ายหญิงเขียนนั้น "ใช้แรงกายพิชิตยอดเขา ใช้ใจเราพิชิตยอดรัก" แหม!! ขำขันกันสองคนออกสื่อแบบนี้ มีหรือจะไม่โดนแซว
เรียกว่าหวานขึ้น สนิทขึ้นเรื่อยๆ เพราะเมื่อวันเกิดของ "แก้ว" ที่ผ่านมา คนรู้ใจอย่าง "ไฮโซปอย" ก็จัดของขวัญล้ำค่าแทนใจมอบให้ "แก้ว"
น่ารักแบบนี้ รักกันนานๆ นะจ๊ะ (เครดิตภาพจาก IG: kaewffk)